Roboti ya RXR-YC25000BD inayozuia mlipuko wa moshi wa moshi na ya kukagua moto
Maelezo Mafupi:
Maelezo ya Bidhaa
Lebo za Bidhaa
Muhtasari wa bidhaa
Wigo wa matumizi
Uokoaji wa Moto katika Makampuni Makubwa ya Petroli na Kemikali
Kuna gesi inayoweza kuwaka, uvujaji wa kioevu, kunaweza kuwa na mlipuko katika mazingira ya uokoaji
Uokoaji katika mazingira ya moshi, gesi zenye sumu na hatari
Sifa za bidhaa
1.★ Matumizi ya Moshi
2. Ugunduzi wa ★ gesi zenye sumu na hatari
Gesi 8 na vigezo 2 vya mazingira
3.★ mvutano: N 6500
4.★ Jukwaa la Wingu la Mtandao wa Roboti la Ufikiaji
Viashiria muhimu vya kiufundi
4.1 Roboti:
1. Jina: Roboti ya kugundua moshi wa moto
2. Mfano: RXR-YC25000BD
7. Nguvu: Betri ya lithiamu ya umeme, ya ternari
8. Ukubwa: urefu 1964 mm× upana 1298 mm× urefu 1543 mm(Kigezo hiki kinaendana na ripoti ya ukaguzi ya Kituo cha Kitaifa cha Usimamizi na Ukaguzi wa Ubora wa Vifaa vya Zimamoto)
9. Kipenyo cha usukani: 2130 mm (Kigezo hiki kinaendana na ripoti ya ukaguzi ya Kituo cha Kitaifa cha Usimamizi na Ukaguzi wa Ubora wa Vifaa vya Moto (CNPC)
10. Uzito: ≤ kilo 870
12.★ umbali wa kuburuta:≥100 m (buruta mikanda miwili ya maji kamili ya DN80))
13. Kasi ya kutembea: 0~1.36 m/s, Mabadiliko ya kasi bila hatua ya udhibiti wa mbali
16. Urefu wa juu: ≥250 mm (Kigezo hiki kinaendana na ripoti ya ukaguzi ya Kituo cha Kitaifa cha Usimamizi na Ukaguzi wa Ubora wa Vifaa vya Zimamoto)
17.★ kibali kutoka ardhini :194 mm( Kigezo hiki kinaendana na ripoti ya ukaguzi ya Kituo cha Kitaifa cha Usimamizi na Ukaguzi wa Ubora wa Vifaa vya Moto (NCQPC)
18. Pembe ya utulivu wa pembeni: ≥45°
19. Muda wa kutembea : ≥ saa 2.5
20. Muda wa maisha: ≥ saa 10
22. Umbali wa uwasilishaji wa video: 1500 m
28. Kituo cha Udhibiti: Kituo cha Udhibiti wa Mbali cha Kidijitali Kilichounganishwa kwa Mkono
4.2 Mfumo wa kutolea moshi wa roboti:
1. Mashine ya Kutolea Moshi: Mashine ya Kutolea Moshi ya Redel
2.★ ujazo wa hewa: m³/saa 25,000
3.★ pembe :-3~16°
4.★ Mashine ya Kutolea Moshi ya CITIC urefu: mm 1210
5. Shinikizo la kufanya kazi: 1.0~1.2 MPa
6. Kiolesura cha maji: DN80 plagi ya haraka ya Kijapani
7.★ Hali ya Kuendesha: Kuendesha kwa Maji
8.★ kiwango cha juu cha mtiririko wa maji: lita 620/dakika
4.3 Mfumo wa upelelezi wa roboti:
2. Urefu wa kuinua ★ jukwaa la kuinua linalostahimili mlipuko: urefu wa awali: 1326 mm, urefu wa kuinua 2133 mm
CH4: JUZUU 0-100%
CO: 0-1000 ppm
H2S: 0-100 ppm
CL2: 0-1000 ppm
NH3: 0-100 ppm
O2: 0-30% O2
H2: 0-1000 ppm
Kiwango cha halijoto: -25°C hadi 60°CC
Kiwango cha unyevu: RH hadi asilimia 90 RH asilimia 0
4.4 Mtazamo wa video na sauti wa roboti:
3. Pikseli za kamera: picha milioni za HD, ubora wa 1080 P, pembe pana 60°
4.★ Kiwango cha Ulinzi wa Kamera: IP68
5. Mahitaji ya kiufundi ya upatikanaji wa sauti: upatikanaji wa sauti ya uwanjani kwa mbali, hali ya watu walionaswa kwa urahisi, umbali wa kuchukua wa mita 5, masafa ya 20 Hz ~ 20 kHz, unyeti ≥40 dB
4.5 Vigezo vya usanidi wa kituo cha udhibiti wa mbali
1. Vipimo: 410*310*70 mm (Hakuna urefu wa rocker)
2. Uzito kamili: kilo 6.5
4. Mfumo wa kudhibiti: mfumo endeshi wa windows7
5. Saa za kazi : saa 8
11. Swichi ya Video: Ndiyo, Swichi ya Pointi ya Kujiwekea Upya
12. Kipengele cha kukokota kiotomatiki: Ndiyo, swichi ya kuweka upya sehemu ya kujiendesha
4.6 Utendaji wa Intaneti:
1. Kipengele cha GPS: Eneo la GPS, wimbo unaweza kuulizwa
4.7 Nyingine:
Usanidi wa bidhaa
1. Roboti ya kugundua moshi wa moto ×1
2. Kituo cha kudhibiti kijijini kinachoshikiliwa kwa mkono ×1
3. Chaja ya mwili wa gari (54.6 V)×seti 1
4. Chaja ya kudhibiti mbali (19.6 V)×seti 1