Kifungua Mlango cha Hydraulic cha GYKM-10100
Maelezo Mafupi:
Maelezo ya Bidhaa
Lebo za Bidhaa
Mfano: GYKM-10/100 Kifungua Mlango cha Hydraulic
Mfano: GYKM-10/100
Maombi:
Vipimo vya Kiufundi
Uwezo wa Kueneza
Tani 10
Upana
100mm
Shinikizo la Uendeshaji
MP 63
Ukubwa wa Hose
Urefu: mita 3
Kipenyo cha Nje: 13.5mm
Kipenyo cha Ndani: 5mm